LS
Ngoại thất:
Trắng Sonic Quartz <085>
Từ 7,650,000,000 VNĐ
Truyền cảm hứng cuốn hút và khơi gợi cảm xúc. Một sản phẩm chất lượng vượt trội. Mẫu xe đầu bảng này của Lexus là một phương tiện đẳng cấp thế giới, đỉnh cao của hiểu suất sang trọng
CÁC TÍNH NĂNG CỦA XE LS
Công nghệ an toàn tiên tiến
Yên tâm lái xe nhờ các tính năng an toàn, trong đó có hệ thống theo dõi hỗ trợ làn đường, hệ thống cảnh báo tiền va chạm và hệ thống điều khiển hành trình chủ động
Khoang xe chế tác thủ công
Mọi chi tiết trong khoang xe, bao gồm lớp da ghế L-anilin siêu mềm, lớp vải xếp nếp và kính Kiriko đều được chế tác bởi các bậc thầy thủ công Takumi của cúng tôi.
Hệ thống âm thanh vòm Mark Levinson QLI
Trải nghiệm chất lượng âm thanh trọn vẹn và đồng nhất với hệ thống âm thanh vòm 3D16 kênh, gồm 23 loa trải khắ khoang xe, trong đó có bốn lao trên trần xe
Tiện nghi cao cấp
Hành khách ở ghế sau được tận hưởng trải nghiệm dễ chịu tuyệt đối với chức năng mát-xa cơ thể và ghế sau có thể ngả lưng
Chức năng nâng xe tự động
Hệ thống treo khí xuất hiện đầu tiên tại Lexus tự động điều chỉnh chiều cao xe giúp hành khách ra vào xe thuận lợi
Đèn pha LED thanh lịch
Cụm đèn pha LED công nghệ Bi-Beam 3 bóng dài hẹp giúp chiếu sáng rõ hơn đường đi, trong khi các đèn LED xi-nhan tuần tự 16 bóng sẽ báo rẽ một cách đầy phong cách